THE ORIGINAL/OFFICIAL PAGE (@irenepaul001) [similar]

Follow @naturalistarmeimei I AM that naturaliSTAR AWARDS WINNER ACTRESS ENTERPRENEUR WIFEY AND A MOM CHANGING LIVES WITH WHO IAM

THE ORIGINAL/OFFICIAL PAGE (@irenepaul001)

Tofauti yangu ๐Ÿ˜ŠKUJIKUBALI,KUJIKUMBATIA,KUJIWEKA MBELE KABLA YA KINGINE,jambo ambalo kwa sababu halijazoeleka sio rahisi kueleweka๐Ÿ˜Š,but then again I INSPIRE A LOT AND AM PROUD OF THAT#Alhamdulilah for that ALONE#naturaliSTAR.

THE ORIGINAL/OFFICIAL PAGE (@irenepaul001)

Wifi yangu mwenyewe,wifi yangu wa kipekee๐Ÿ˜ŠHAPPY BIRTHDAY KIPENZI,MAY YOUR NEW AGE BE THE CONTINUITY OF YOUR BLESSINGS INSHALLAH,sema mdala nina mawe yako @faizaally_ @faizaally_

THE ORIGINAL/OFFICIAL PAGE (@irenepaul001)

Homemade hairmask n deep treatment# Nywele yangu imekuwa kavu sana sababu ya rangi niliyoweka(SIMSHAURI MTU KUWEKA NYWELE RANGI LABDA KAMA UNAHAKIKA YA WEEKLY TREATMENT๐Ÿ˜ค๐Ÿ˜ค),otherwise hii ni baada ya kufanya hotoil hair treatment(kuzijua tembelea @naturalistarmeimei)otherwise WE ARE GOOD TO GO.
DEEP TREATMENT(SIO LAZIMA NINAYOFANYA MAANA ZIKO NYINGI TAYARI KWA KUPAKA,NI LAZIMA NA MUHIMU WEEKLY๐Ÿ˜‰

THE ORIGINAL/OFFICIAL PAGE (@irenepaul001)

Ain't a stranger,though we have never met๐Ÿ˜Š๐Ÿ’“๐Ÿ’“

THE ORIGINAL/OFFICIAL PAGE (@irenepaul001)

๐Ÿ˜Š๐Ÿ˜Š#products ZOTE za nywele kusaidia ziwe curly(UTATUMIA 2)zinapatikana @naturalistarmeimei @naturalistarmeimei

THE ORIGINAL/OFFICIAL PAGE (@irenepaul001)

2018,MAY YOUR ENEMIES LOOSE FOCUS AND ON YOUR BUSINESS LIKE THIS BAG IN JESUS NAME๐Ÿ˜๐Ÿ˜2018 WALE WOTE WALIOMAADUI ZAKO WAKAPOTEZE MWELEKEO KUHUSU MAISHA YAKO KAMA HILI BEGI LISIVYOELEWA MUELEKEO,KATIKA JINA LA YESU๐Ÿ˜ง๐Ÿ˜งWAJE KUSHTUKA MLANGONI๐Ÿ˜†

THE ORIGINAL/OFFICIAL PAGE (@irenepaul001)

Mungu akuepushe na maadui zangu wote(wa dhahir na siri),uamkapo na ulalapo ukatembee chini la wingu lake,wale wenye uadui na mimi usiwawekee uadui bila sababu na usirithi uadui huo,as you grow up tengeneza maadui zako mwenyewe but then again KWANINI UWE NA MAADUI??๐Ÿ˜Š๐Ÿ˜Š#wordsfromthewise#beenwwntingem.

THE ORIGINAL/OFFICIAL PAGE (@irenepaul001)

Afro-maniac princess๐Ÿ˜Š GOT MINE DON NEED YOURS๐Ÿ˜‰

THE ORIGINAL/OFFICIAL PAGE (@irenepaul001)

My home would have been just a house without this KA lil view๐Ÿ˜ŠSHE IS THE VIEW๐Ÿ˜‰#Allahamdulilah

THE ORIGINAL/OFFICIAL PAGE (@irenepaul001)

Jitazame katika kioo asubuhi hii,NYWELE YAKO NDIO ASILI YAKO,NA NDIO UREMBO WAKO๐Ÿ˜Šmy natural hair rocks kiukweli nafanyaga styles mbalimbali kama pichani and I stand out to my definition๐Ÿ˜ŠHUWEZI MZUNGUMZIA IRENE PAUL BILA NATURAL HAIR๐Ÿ˜for more products and tips kuhusu ninavyotunza nywele zangu na mwanangu follow @naturalistarmeimei @naturalistarmeimei #watsup for natural hair products +8613068849989

THE ORIGINAL/OFFICIAL PAGE (@irenepaul001)

Dear God,am a big fan of your daily work๐Ÿ˜๐Ÿ˜Wallah MUNGU MKUBWA๐Ÿ‘ฉโ€๐ŸŽค๐Ÿ‘ฉโ€๐ŸŽค๐Ÿ‘ฉโ€๐ŸŽคnatural is bae.

THE ORIGINAL/OFFICIAL PAGE (@irenepaul001)

Mungu ni mwema,Alhamdulilah kwa kila siku,kitu na mtu pia,siku hazigandi...NANI AIJUAE KESHO?WA LEO SIO WA JANA NA KESHO NI YA MAULANA(Naandika these words with the called confused emotions,natafakari mengi yaliyopita na yanayoendelea,sicheki hata kama ninafurahi sitalia hata likiniuma NAMSHUKURU MUNGU HUKU BADO NAANGALIA YANGU NIKISHANGAA YA WATU)๐Ÿ˜Š๐Ÿ˜ŠSo they say HUTOZAA???they say HUTOFANIKIWA??they say HUTOOLEWA??they say HUTOFANYA BIASHARA?? they say ULICHONACHO HAKITODUMU?they say WEWE NI FUNGU LA KUKOSA HILI NA LILE??KUMBUKA HAO ni 'they' yaani ni wao na sio 'HE' yaani mwenye MAMLAKA,WAOMBE WACHUKUE VITI WAKAE WASIJE WAKADONDOKA PALE MUNGU ATAKAPOKUTENDEA# roadto2018 #Mungu atuvushe INSHAALLAH#KWA UWEZO WAKE.

THE ORIGINAL/OFFICIAL PAGE (@irenepaul001)

Usilolijua ni usiku wa giza,kama usivyojua kinachoendelea ulalapo basi acha mambo mengine au watu wengine ya/wakupite maana saa zingine HIYO NDIO SALAMA YAKO๐Ÿ˜Š

THE ORIGINAL/OFFICIAL PAGE (@irenepaul001)

@naturalistarmeimei @naturalistarmeimei KWA AJILI YA NATURAL HAIR ZAKO NA MWANAO๐Ÿ˜Š+8613068849989 watsup kwa mawasiliano.

THE ORIGINAL/OFFICIAL PAGE (@irenepaul001)

Imani yangu ni kubwa kwa ninayotarajia๐Ÿ˜Š
More...