Ommy Clayton (@omaryclayton) [similar]

Film Actor From East Africa Tanzania Director|Editor|Writer Award WinningπŸ†Best Actor Activist:Dreamer:Man On Mission

Ommy Clayton (@omaryclayton)

*MWAKIFAMBA NA STEVE NYERERE ACHENI "KUBAKA MAMBO".* Nakumbuka nikiwa shule tulikuwa na msemo wa *KUBAKA SWALI* au *KUINGIA CHAKA*, hii misemo ilikuwa na maana moja yani.
*KUBAKA SWALI AU KUINGIA CHAKA=* Ni kitendo cha mtu kujifanya anajua sana swali lililoulizwa kwenye mtihani wakati ni dhahiri hajui au amekosea kulitafsiri.

Sasa kwenye hili la Mwakifamba na Steve Nyerere kuhusu kupinga utaratibu wa kisheria wa uingizwaji na usambazwaji wa filamu hapa nchini *"WAMEBAKA"*,na hata wauzaji na wasambazaji wanaowadhamini kwenye kikao cha kesho pale Vijana pia *WAMEINGIA CHAKA*. Kwanza niwaeleze tu hili swala sio la Makonda na wakina Wolper,ni swala la kisheria na taratibu za nchini.

Kwa kauli za Makonda na Dr Mwakyembe nimeelewa mengi baada ya kujiuliza maswali hayaΓ·
-kwani Dr Mwakyembe(waziri mwenye zamana ya habari,utamaduni na Michezo) na Mh Paul Makonda (Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam) wanafanya haya kwa mihemuko binafsi?
Jibu ni HAPANA -wana shida gani na wauzaji na wasambazaji wa filamu hapa nchini?
Jibu ni HAWANA.

Nikasikiliza kauli zao,nikagundua kuwa tatizo haliko kwao,wao wanasimamia maslahi mapana ya nchi,wao wanasimamia sheria tukufu zilizotungwa na Bunge tukufu.
Tatizo hatusikilizi vitu tukalewa,tunarukia rukia tu.

Baadhi ya wamiliki wa maduka hapa Kariakoo wamekiuka *AMRI* halali ya Mkuu wa Mkoa *Mh Paul Makonda* kwa kuendelea na kuuza filamu bila kufuata utaratibu na wameenda mbali zaidiΒ  naΒ  kuchangisha *tshs 20,000/=* kwa *WAJEURI* wenzao ili wawalipe *Mwakifamba* na *Steve Nyerere* wakawakosoe wasanii waliounga mkono jitihada za serikali katika swala la usambazwaji,uingizwaji na uuzwaji wa filamu hapa nchini kwa kufuatwa sheria.

Swala hili lipo simple sana,Sheria itafuata mkondo wake kwa watu hawa.

Kwa ninavyojua mimi moja ya sifa za sheria ni kwamba inakuwa"Objectively" na sio "Subjectively"....Sheria inayosemwa na Makonda na Wizara ya Mwakyembe ilitungwa kulenga usimamizi wa usambazwaji na uuzwaji wa filamu.
Sio filamu za *"kibongo"* *HAPANA*,ni sheria kwa filamu zote zitakazopatikana hapa nchini.

Narudia tena,sheria ipo "Objectively",haimlengi Wolper peke yake,au Pembe,au Uwoya ama hata Steve Nyerere lahasha,inalenga kazi za sanaa zil

Ommy Clayton (@omaryclayton)

Always mthamini anae kuthamini..

Ommy Clayton (@omaryclayton)

1.Kanumba alipoanza kuona mwanga wa kufanikiwa bila kujali juhudi zake kuna watu walimuita Freemanson, Mara anatumia nguvu za Giza. that is to say films zake hazikuwa nzuri but ziliuza sababu ya nguvu za Freemanson na nguvu za guza !!
2.Kanumba alipoenda Big Brother alipondwa Sana na kuitwa bogus kwa Madai hajui kiingereza, Ni watanzania Hawa Hawa walibebea bango hili huku baadhi ya waandishi uchwara wakieneza ujinga huu bila kujali juhudi zake. But Leo wanamsifia hakuna Kama Kanumba !
3.Kuna wakati Kanumba alionekana wazi kuvunjwa moyo na kukatishwa tamaa kwa kuonekana juhudi zake si kitu. But Alisema maneno machache Kuwa mtanikumbuka kama si Leo basi Ni Kesho.
And alichosema kimetimia, wale wale waliokuwa wakisema Ni Freemanson bila hata kujali juhudi zake kwenye game Leo ndio kwa unafiki wanasema hakuna Kama Kanumba !..... HAO NDIO BINADAMU NA TABIA ZAO
Je Kanumba kaondoka na Bongo Movie yake ya Freemanson ? Kama wengine mnavyodhani industry Ni Mtu sio system !
4.Diamond Platnumz nae baada ya kuona Njia ya mafanikio kuna watanzania, wasanii wenzake na hata baadhi ya wanahabari wanasema Ni Freemanson, wengine wanaonyesha chuki ya wazi kwake. Wanasema Hana muziki mzuri, Mara Ni Kiki tu ambazo hata Kanumba alikuwa akiripotiwa magazetini na kina Wema .
Hawaoni juhudi na thamani ya Diamond sasa ! Hatuombi baya limpate Diamond ili kudhibitisha tabia na unafiki wa binadamu. But HAO NDIO BINADAMU siku zote hawana Jema unafiki ni sehemu ya Maisha.
5.kila siku Ni kuzua hii na kile, Mara ooh Diamond Ni mchawi, kasema mleteni huyo mganga wangu mkashindwa kumleta, akajitokeza mganga fake sijui na Madai juu Kuwa Diamond atashuka kimuziki kwasababu ananipuuza niliyempa nyota, Diamond akasema sawa namtegemea Mungu. Miaka 4 sasa tangu yaliyoitwa ya mganga Diamond hashuki ndio anazidi kupaa. HAO NDIO BINADAMU kusema lolote Ni haki Yao.
Kazi za Kanumba sasa zinapewa thamani na ubora uliovuka mipaka na viwango ambao hakupewa kipindi yupo hai ! HAO NDIO BINADAMU na tabia zao
Ni tabia tu ya baadhi ya watu kubebea mabango mabaya ya Mtu au uzushi na kuacha mazuri yake then baadaye wakishikwa Uchawi wanageuza walichoamini Ni nyeusi kiwe nyeupe !!
Tukosoe penye tija na tutoe appreciat

Ommy Clayton (@omaryclayton)

Ni bora Kutulizana Na Kubaki Kutazama..πŸ‘€

Ommy Clayton (@omaryclayton)

Nawaombea kama ninavyojiombea..tuwe na siku njema wote..πŸ™Œ

Ommy Clayton (@omaryclayton)

Biashara uwaga ni Asubuhi tu..
#godisgood #goodmorning

Ommy Clayton (@omaryclayton)

Wekeend Njema Waungwana..

Ommy Clayton (@omaryclayton)

Mpende Anaekupenda na Asiyekupenda Wenda Siku Nae Atakupenda Pia..β™₯️

Ommy Clayton (@omaryclayton)

Sio vita Sio ugomvi na Wala azikatazwi kuwepo lakini kuwe na utaratibu tu kama za kwetu tukitaka kupeleka kwao #uzalendokwanza

Ommy Clayton (@omaryclayton)

Happy birthday mwanangu Junior πŸŽ‚πŸŽ‚πŸŽ‚ baba yako mdogo nakutakia heri na baraka na umri mrefu🎁 pamoja tumtakie heri ya kuzaliwa huyu malaika wa @bagamteme πŸ™Œ

Ommy Clayton (@omaryclayton)

Nawatakia asubuhi njema..πŸ™‹

Ommy Clayton (@omaryclayton)

LEO TULIKUWA NA WAKATI MZURI SANA WA KUZIWASILISHA HISIA ZETU KWA VITENDO FILAMU NDIO MAISHA YETU NA BILA SHAKA KILA MTU AMETUFAHAMU KUPITIA KAZI HIYO HIVYO NI VEMA WATANZANIA WAKAELEWA HILO MWISHO TUNAISHUKURU SANA SERIKALI YETU KUPITIA SERIKALI YA MKOA CHINI YA MKUU WA MKOA WA DARESALAAM MH.PAUL MAKONDA KWA KUSHIRIKI NASI MAANDAMANO YA AMANI LAKINI ZAIDI TUNAMPONGEZA WAZIRI WETU DR.HARISON MWAKYEMBE KWA USHIRIKIANO MKUBWA ALIOUTOA PIA TUNATUMA SALAMU NYINGI ZA SHUKRANI KWA RAIS WETU MPENDWA DR.JOHN POMBE JOSEPH MAGUFULI KWA MOYO WAKE WA UPENDO KWA TASNIA YETU MWISHO KABISA KAZI NDIO KWANZA IMEANZA AWAMU YA PILI INAKUJA

Ommy Clayton (@omaryclayton)

Tunashukuru mungu kila kukicha..
#tangaraha

Ommy Clayton (@omaryclayton)

Usiamini cha kuambiwa hata kama nimekwambia mimi..
#HomeMsaToTangaHome❀️

Ommy Clayton (@omaryclayton)

Nawatakia asubuhi iliyo njema..πŸ‘‹

Ommy Clayton (@omaryclayton)

TASNIA YA FILAMU NCHINI TANZANIA KUPITIA CHAMA CHA WAIGIZAJI TANZANIA TDFAA INATOA SHUKRANI ZA KIPEKEE KWA RAIS WA JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA MH.DR.JOHN JOSEPH POMBE MAGUFULI KWA KUSIKIA NA KUGUSWA NA KILIO CHA WASANII WA FILAMU NA MAIGIZO NCHINI DHIDI YA WAKWEPA KODI AMBAO KIMSINGI WAMECHANGIA KULIYUMBISHA SOKO LA FILAMU NCHINI AMA KWA HAKIKA TAMKO LA RAIS LIMEONYESHA NJIA NA SASA ASILIMIA 70% YA MAHARAMIA HAO WAMEONDOA MIZIGO YAO MADUKANI KARIAKOO NA WENGINE WAMEFUNGA MADUKA KWA PAMOJA TUMEGUSWA NA SERIKALI KWA KULIONEA UMUHIMU JAMBO HILI AMBALO LIMEBEBA HATMA YA MAISHA YETU KAMA WASANII NCHINI

Ommy Clayton (@omaryclayton)

Always Jifunze Kupambana Ukiwa Peke Ako..
#mombasaraha

Ommy Clayton (@omaryclayton)

Siku inapoisha una budi kumshukuru mola kwa ulinzi wa siku .. Aijalishi umekutana na mabaya au mazuri..πŸ™Œ
More...